జియో..అదిరిందయో

1600 పట్టణాల నుంచి 15 లక్షలకు పైగా రిజిస్ట్రేషన్లు
బ్రాంజ్‌, సిల్వర్‌, గోల్డ్‌, డైమండ్‌, ప్లాటినం, టైటానియం మొత్తం 6 ప్లాన్లు
మంత్లీ ప్లాన్‌ తీసుకున్న ప్రతీ వినియోగదారుడికి సెట్‌ టాప్‌ బాక్స్‌ ఉచితం
నెలవారీ ప్లాన్‌ రూ. 699నుంచి ప్రారంభం

న్యూఢిల్లీ:
రిలయన్స్‌ జియో ప్రతిష్టాత్మకంగా భావిస్తున్న ఆప్టికల్‌ ఫైబర్‌ ఆధారిత జియోఫైబర్‌ సర్వీసులను కమర్షియల్‌గా నేడు (గురువారం, సెప్టెంబరు? 5) ప్రారంభించింది. జియో ఫైబర్‌ కస్టమర్లకు ల్యాండ్‌లైన్‌ నుంచి జీవితాంతం ఉచిత వాయిస్‌ కాల్స్‌, సెకనుకు 100 మెగాబిట్‌ నుంచి 1 గిగాబిట్‌ దాకా స్పీడ్‌తో బ్రాడ్‌బ్యాండ్‌ సేవలు అందుతాయి. బ్రాంజ్‌, సిల్వర్‌, గోల్డ్‌, డైమండ్‌, ప్లాటినం, టైటానియం పేరుతో మొత్తం 6 ప్లాన్లను పరిచయం చేసింది. జియో ఫైబర్‌ ప్లాన్లు నెలకు రూ. 699 నుంచి ప్రారంభం.

రిలయన్స్‌ జియో గురువారం భారతదేశంలోని 1,600 నగరాల్లో బ్రాడ్‌బ్యాండ్‌ ఇంటర్నెట్‌ సర్వీస్‌ – జియో ఫైబర్‌ – దాని ”ఫైబర్‌ టు ది హోమ్‌” సేవను ప్రారంభించినట్లు ప్రకటించింది. జియో ఫైబర్‌తో తన వాగ్దానాన్ని కొనసాగిస్తోందని రిలయన్స్‌ జియో ఒక పత్రికా ప్రకటనలో తెలిపింది. జియో ఫైబర్‌ ప్లాన్లు నెలకు రూ. 699 నుంచి 8,499 మధ్య ఉంటాయి. జియో ఫైబర్‌ అల్ట్రా-హై-స్పీడ్‌ బ్రాడ్‌బ్యాండ్‌ ఇంటర్నెట్‌ (1 జిబిపిఎస్‌ వరకు), ఉచిత దేశీయ వాయిస్‌ కాలింగ్‌, కాన్ఫరెన్సింగ్‌ , ఇంటర్నేషనల్‌ కాలింగ్‌, టివి వీడియో కాలింగ్‌, కాన్ఫరెన్సింగ్‌, నెట్‌ఫ్లిక్స్‌, అమెజాన్‌ ప్రైమ్‌ వంటి ఎంటర్టైన్మెంట్‌ ఓవర్‌ టాప్‌ (ఒటిటి) అనువర్తనాలు వంటి సేవలను అందిస్తుంది. గేమింగ్‌, హోమ్‌ నెట్‌వర్కింగ్‌, పరికర భద్రత, వర్చువల్‌ రియాలిటీ అనుభవం, ప్రీమియం కంటెంట్‌ ప్లాట్‌ఫాం తమదనిరిలయన్స్‌ జియో తెలిపింది. ప్రపంచ రేట్ల కంటే పదోవంతు కంటే తక్కువ ధరలకు ధర నిర్ణయించింది, అందరికీ అందుబాటులో ఉండేలా చేయడానికి, ప్రతి బడ్జెట్‌కు, ప్రతి అవసరానికి అనుగుణంగా ప్లాన్లను సిద్ధం చేశామని తెలిపింది.

నెలవారీ ప్లాన్లు
జియోఫైబర్‌ ప్లాన్‌ అద్దెలు రూ .699 -రూ.8,499
అతి తక్కువ ప్లాన్‌లో కూడా 100 ఎంబీపీఎస్‌ వేగంతో సేవలు

దీర్ఘకాలిక్‌ ప్లాన్స్‌
వినియోగదారులకు 3, 6 , 12 నెలల ప్లాన్లను కూడా ఎన్నుకోవచ్చు. ఈఎంఐ సౌకర్యం కూడా. ఇందుకు బ్యాంక్‌లతో టై ఆప్‌

జియో ఫైబర్‌ వెల్‌కమింగ్‌ ఆఫర్‌
ప్రతీ వినియోగదారుడికి అమూల్యమైన సేవలు

వార్షిక ప్లాన్‌ – ప్రయోజనాలు
జియో హోమ్‌ గేట్‌వే
జియో 4కే సెట్‌ టాప్‌ బాక్స్‌
టెలివిజన్‌ సెట్‌ (గోల్డ్‌ ప్లాన్‌ ఆ పైన మాత్రమే)
మీకు ఇష్టమైన ఓటీటీ అనువర్తనాలకు చందా
అపరిమిత వాయిస్‌ , డేటా సేవలు